KAYAN KYAUTA: An yi su da fata mai inganci kuma an sanye su da ingarman ƙarfe mai ɗorewa, waɗannan ƙwallon ƙafa na maza an gina su don ɗorewa kuma suna ba da jan hankali a filin wasa.
KYAU DA KYAU: An tsara takalman ƙwallon ƙafa na maza maza don dacewa da ƙafafunku kamar safar hannu, tare da rufin ciki mai laushi da numfashi wanda ke sa ƙafafunku sanyi da jin dadi yayin ko da mafi yawan wasanni.
KYAUTA MAI KYAU: Ko kuna wasa akan ciyawa na halitta ko turf ɗin wucin gadi, takalmin ƙwallon ƙafa ɗin mu yana ba da kyakkyawan aiki tare da riko, ƙarfi, da sauri.
KYAUTATA SAUKI: Tare da tsararren baƙar fata da farar fata da aka zana ta hanyar lafazin jajayen lafazin, waɗannan ƙwallan ƙwallon ƙafa sun tabbata za su juya kan filin wasa. Bugu da ƙari, babban salon yana ba da ƙarin goyon bayan idon kafa da kariya.
KYAUTA MAI KYAU: Takalmin ƙwallon ƙafa na maza masu tsayi sun dace da ƙwallon ƙafa, lacrosse, baseball, softball, rugby, futsal, wasanni, motsa jiki da ƙari.